Bayanin samfur
Matsakaicin zafi na faranti sabon nau'in canjin zafi ne mai inganci wanda aka haɗa shi da jerin zanen ƙarfe na ƙarfe tare da takamaiman sifa. An samar da faranti daga bakin karfe 304/316 .
An kafa tashar tashoshi na bakin ciki na rectangular tsakanin faranti daban-daban, kuma ana musayar zafi ta hanyar rabin yanki, kuma yana da ƙananan, ƙananan girmansa, mai sauƙi don shigarwa, kuma yana iya tsayayya da matsanancin zafi da matsa lamba, wanda yake daidai da na al'ada. harsashi-da-tube zafi musayar. A cikin yanayin juriya mai gudana da amfani da wutar lantarki, ƙimar canja wurin zafi ya fi girma, kuma akwai yanayin maye gurbin harsashi-da-tube mai musayar zafi a cikin kewayon da ya dace.
Siffar Samfurin:
1.Compact da sauƙin shigarwa.
2.high zafi canja wuri coefficient.
3.Rashin riƙe ruwa.
4.Kananan shan ruwa.
5.Kawai kashi ɗaya bisa uku na amfani da ruwa daidai da harsashi-da-tube mai zafi da ake buƙata a ƙarƙashin yanayin aiki iri ɗaya.
6.Low fouling factor.
7.High tashin hankali yana rage ƙwayar cuta kuma yana rage yawan wankewa.
8.Light nauyi.
Kawai daidai da 20% -30% na harsashi da bututu masu musayar zafi.
9. Mai dorewa.
Jurewa zafin jiki (digiri 250) da matsa lamba (45 BAR).
10.Rage matsalolin lalata.
Aikace-aikace:
Ana amfani da mai sanyaya ruwa sosai don tsarin hydraulic na man fetur, ƙarfe, ma'adinai, masana'antar sinadarai, wutar lantarki, injin damfara, injin simintin ƙarfe, kayan aikin injin, injin filastik, yadi, sauran masana'antar haske, da sauransu.
Bar Saƙonku